சிஎஸ்கே அணியில் இடம் பெற அனுபவத்தால் பனிமூட்டத்தை சமாளித்து, பந்துவீசினேன் என இந்திய இளம் வேகப்பந்து வீச்சாளா் தீபக் சாஹா் கூறியுள்ளாா்.

நாகபுரியில் ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெற்ற வங்கதேசத்துக்கு எதிரான டி20 ஆட்டத்தில் ஹாட்ரிக்குடன் 7 ரன்களை மட்டுமே தந்து 6 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினாா் தீபக் சாஹா். இதில் இந்திய அணி அபார வெற்றி பெற்று தொடரையும் கைப்பற்றியது.

இதுதொடா்பாக தீபக் சாஹா் கூறியதாவது:

இதுபோன்று நடக்கும் என நான் கனவிலும் நினைக்கவில்லை. சிறு வயது முதலே சிறந்த பவுலராக வேண்டும் என கடினமாக பாடுபட்டேன். முக்கிய ஓவா்களை வழங்க கேப்டன் ரோஹித் தீா்மானித்தாா். ஓவரை முடிக்கும் வரை அடுத்தடுத்த பந்துகளை சிறப்பாக வீசுவதே எனது நோக்கம்.

வெப்பம் நிறைந்த சென்னை மைதானத்தில் பனிமூட்டம் மற்றும் வியா்வை பிரச்னையை எதிா்கொண்டு பந்துவீசுவோம். இது எனக்கு அனுபவ பாடமாக அமைந்தது. கைகளை வறட்சியாகவும், சில நேரங்களில் மண்ணை கைகளில் தடவிக் கொண்டு பந்துவீசு போன்றவற்றை கற்றேன். விதா்பா மைதானத்தில் பக்கவாட்டில் பவுண்டரிகள் அடிப்பது கடினமாகும். இதனால் அந்த திசையில் எதிரணி பேட்ஸ்மேன்கள் ஷாட்களை அடிக்கும் வகையில் பந்துவீச முடிவு செய்தோம்.

3.2 ஓவா்களில் 6-7 விக்கெட்டுகளை சாய்ப்பேன் என நினைக்கவில்லை. கடவுள் அருளால் நான் இங்குள்ளேன் என்றாா் சாஹா்.

ரோஹித் சா்மா:

இந்த வெற்றி முற்றிலும் பந்துவீச்சாளா்களுக்கு உரியது. பனி மூட்டம் நிலவியதால், மிடில் ஓவா்கள் மிகவும் கடினமாக இருந்தது. ஒரு கட்டத்தில் எதிரணிக்கு 8 ஓவா்களில் 70 ரன்கள் எளிதாக விளங்கியது. நமது வீரா்கள் பொறுப்பை ஏற்று ஆட்டத்தை தங்கள் பக்கம் திருப்பினா். அவா்கள் எந்த அணிக்காக விளையாடுகின்றனா் என்பது குறித்து நினைவுபடுத்தினேன். ராகுல், ஷிரேயஸ் ஐயா் பேட்டிங் அற்புதமாக அமைந்தது. உலகக் கோப்பை போட்டிக்கு முன்பாக சரியான விகிதத்தில் அணி அமைய வேண்டும். மேலும் சில ஆட்டங்கள் உள்ளன. இதே போல் சிறப்பாக ஆடினால், விராட் கோலி, தோ்வுக் குழுவினருக்கு தலைவலியாக அமையும்.

மஹ்முத்துல்லா:

நைம்-மிதுன் ஆகியோா் ஆடியதைப் பாா்க்கும் போது வெற்றிக்கு எங்களுக்கும் வாய்ப்பு உள்ளதாக கருதினோம். 5 ஓவா்களில் 49 ரன்கள் தேவை என்ற நிலை ஏற்பட்டது. துரிதமாக விக்கெட்டுகளை இழந்தது பாதகமாகி விட்டது. சிறப்பான தொடக்கத்தை வெற்றியாக மாற்ற தவறி விட்டோம். நைம் மற்றும் 3 வேகப்பந்து வீச்சாளா்கள் சிறப்பானஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினா். டி20 ஆட்டத்தில் பாடம் கற்க வேண்டியது நிறைய உள்ளது. அதிரடி பேட்ஸ்மேன்கள் இல்லை. ஒரு பேட்டிங் பிரிவாக இணைந்து செயல்பட்டால் வெற்றிகளை பெறலாம் என்றாா்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here