பாலிவுட் பிரபல நடன இயக்குநர் சரோஜ் கான் மரணம்…!!!

கடந்த 40 ஆண்டுகளாக பாலிவுட்டில் நடன இயக்குநராக இருப்பவர் சரோஜ் கான் (71). 2 ஆயிரம் பாடல்களுக்கு மேல் நடனம் அமைத்துள்ளார். மூன்று முறை தேசிய விருது பெற்றிருக்கிறார். இதில் ஒரு விருது தமிழில் அதிதிராவ் நடித்த சிருங்காரம் என்ற படத்திற்காக கிடைத்தது.

சரோஜ்கானுக்கு சில தினங்களுக்கு முன்பு திடீரென மூச்சு திணறல் ஏற்பட்டது. உடனடியாக அவர் மும்பையின் பாந்த்ராவில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். உடனடியாக அவருக்கு கொரோனா தொற்று பரிசோதனை செய்யப்பட்டது. அதில் அவருக்கு கொரோனா தொற்று இல்லை என்றும் அவருக்கு ஏற்கெனவே இருக்கும் மூச்சு திணறல் பிரச்சினைதான் தற்போதும் ஏற்பட்டுள்ளது என்றும் இன்னும் ஒரு சில நாளில் அவர் வீடு திரும்புவார் என்றும் மருத்துவர்கள் கூறி இருந்தார்கள்.

இந்தநிலையில் அவர் இன்று அதிகாலை 2.30 மணியளவில் சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தார் என மருத்துவமனை நிர்வாகம் தகவல் தெரிவித்துள்ளது. அவரது மறைவுக்கு பாலிவுட் பிரபலங்கள் ஆழ்ந்த இரங்கல் தெரிவித்துள்ளனர்.